รายชื่อผู้ติดต่อ
ที่ L.C.I. ท่านสามารถติดต่อสอบถามข้อมูลต่าง ๆ ที่ท่านต้องการทราบได้ ตามรายชื่อผู้ติดต่อหรือรายชื่อผู้รับผิดชอบฝ่ายต่าง ๆ ของบริษัท อย่าลังเลที่จะติดต่อเราถ้าท่านต้องการทราบรายละเอียดข้อมูลใด ๆ เพิ่มเติม หรือ มีความต้องการใด


Marco Silvestri MARCO SILVESTRI

ผู้จัดการทั่วไป

โทร. 0422.693111
marco@lci-srl.it

Simone Scaramuzzi SIMONE SCARAMUZZI

ฝ่ายจัดซื้อและขาย

มือถือ. 331.2014891
โทร. 0422.693101
simone@lci-srl.it

Zuzana Scepanova ZUZANA VACCARI SCEPANOVA

ฝ่ายโลจิสติกส์และขาย

โทร. 0422.693102
susanna@lci-srl.it

Jlenia Novello JLENIA NOVELLO

ฝ่ายบัญชี

โทร. 0422.693113
jlenia@lci-srl.it

ELISA PANIZZO ELISA PANIZZO

ฝ่ายโลจิสติกส์และขาย

โทร. 0422.693110
elisa@lci-srl.it

 

Chiara Panizzo CHIARA PANIZZO

ฝ่ายโลจิสติกส์และขาย

โทร. 0422.693104
chiara@lci-srl.it

$ele.LinkImmagini.alttext SILVIA TOSATTO

ฝ่ายโลจิสติกส์และขาย

โทร. 0422.693103
silvia@lci-srl.it

Roberta Furlan ROBERTA FURLAN

ฝ่ายบัญชี

โทร. 0422.693105
roberta@lci-srl.it

Nadia Mestrinaro NADIA MESTRINARO

ฝ่ายบัญชีและการตลาด

โทร. 0422.693112
nadia@lci-srl.it

gloria GLORIA SALVADOR CARBONE

ฝ่ายบัญชี

โทร. 0422.693106
gloria@lci-srl.it

ERIKA BELLO ERIKA BELLO

ฝ่ายต้อนรับส่วนหน้า

โทร. 0422.693111
erika@lci-srl.it

Fabio Tullio FABIO TULLIO

Assistant Purchase & Sales Department